SEA Games 31 hôm nay 22/5: U23 Việt Nam thắng Thái Lan 1-0, đoạt HCV

Chủ Nhật, 22/05/2022 20:47 GMT+7

Bàn thắng duy nhất đến từ cú đánh đầu của Nhâm Mạnh Dũng đã mang về chiến thắng 1-0 cho U23 Việt Nam trước U23 Thái Lan trong trận chung kết, đồng thời khép lại kỳ SEA Games thành công trên cả mong đợi tại Việt Nam.
VTV6 trực tiếp bóng đá hôm nay: U23 Việt Nam vs Thái Lan, chung kết SEA Games 31 (19h00, 22/5)

VTV6 trực tiếp bóng đá hôm nay: U23 Việt Nam vs Thái Lan, chung kết SEA Games 31 (19h00, 22/5)

VTV6 trực tiếp bóng đá hôm nay: U23 Việt Nam vs Thái Lan, chung kết SEA Games 31 (19h00, 22/5). Xem bóng đá trực tiếp U23 VN vs Thái. VTV6 trực tiếp bóng đá Seagame 31.
* Xem trực tiếp SEA Games trên kênh VTV5VTV6.
 
 
* Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31:
 
 
Xem trực tiếp CK bóng đá nam U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan
 
 
Thắng U23 Thái Lan 1-0 trong trận chung kết, đội tuyển U23 Việt Nam đã bảo vệ thành công tấm HCV SEA Games.
Nhâm Mạnh Dũng ghi bàn cho U23 Việt Nam.
Hiệp 1 kết thúc với tỷ số hòa 0-0.
+19h00: Trận đấu chung kết giữa U23 Việt Nam và U23 Thái Lan bắt đầu.
+ Đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam thua Thái Lan 0-3 (20/25, 14/25, 14/25) và nhận HCB 
+ Những tấm HCV tiếp theo trong ngày của Đoàn TTVN thuộc về Trần Thị Linh (boxing, 60kg) và Nguyễn Thành Lộc ở môn lặn.
Kết quả, U23 Indonesia đánh bại U23 Malaysia 4-3 trên chấm luân lưu để giành HCĐ bóng đá nam SEA Games 31.
Chú thích ảnh
U23 Indonesia (áo đỏ) nhận HCĐ bóng đá nam SEA Games 31.Ảnh: Hoàng Linh
+ Trận tranh HCĐ môn bóng đá nam kết thúc với tỷ số hòa 1-1 sau 90 phút. Hai đội phải phân định thắng/thua bằng thi đá luân lưu 11m.
+ 17h00. eSports, ĐT Việt Nam dễ dàng đánh bại Philippines với tỷ số 3-0 ở chung kết Liên Minh Huyền Thoại để giành tấm HCV thứ 4.
+ 16h00. Trận tranh HCĐ môn bóng đá nam diễn ra trên sân Mỹ Đình giữa U23 Indonesia và U23 Malaysia.
+ Vovinam: Lê Thị Hiền HCV đối kháng hạng 60kg.
+ Trần Quyết Chiến giành HCV billiards carom 3 băng
+ Nguyễn Doãn Long và Nguyễn Trần Duy Nhất giành HCV Muay đối kháng hạng 57kg và 60kg.
+Cử tạ: Nguyễn Minh Quang HCB hạng 89kg với thành tích tổng cử 348kg, kém lực sỹ người Thái Lan HCV đúng 1kg.
+ Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam thua Indonesia 0-3 nhận HCB.
Chú thích ảnh
Trao huy chương cho các VĐV quần vợt.Ảnh: Thế Duyệt/TTXVN
+ Muay: Bùi Yến Ly HCV đối kháng 54kg nữ, thắng đối thủ Thái Lan Ruchia Wonsriwo.
+ Quần vợt:  Lý Hoàng Nam thắng người đồng đội Trịnh Linh Giang 2-0 (6/1 và 6/1) để bào vệ thành công tấm HCV đơn nam.
+ Cử tạ: Nguyễn Thị Kim Vân giành HCĐ hạng cân trên 71kg nữ với thành tích 251 kg.
Chú thích ảnh
Trao huy chương cho các VĐV aerobic.Ảnh: Đình Hòa
+ 13h30. Aerobic: Lê Hoàng Phong - Nguyễn Chết Thành - Nguyễn Việt Anh - Trần Ngọc Thúy Vi - Vương Hoài An đã đứng đầu bài thi đồng đội với số điểm 20.733
Chú thích ảnh
Lê Hoàng Phong/Trần Ngọc Thúy Vi giành HCV.Ảnh: Đình Hòa
+ Lê Hoàng Phong/Trần Ngọc Thúy Vi giành HCV đôi nam nữ Aerobic với số điểm 20,4.
+ Bùi Tuấn Anh giành HCB cử tạ hạng cân 89kg với thành tích tổng cử là 334kg. HCV ở nội dung này là Muhammad Zud Ilmi của Indonesia với thành tích tổng cử 337kg.
Chú thích ảnh
Khoảnh khắc Nguyễn Thị Thật về đích, giành HCV.Ảnh: Trọng Đạt/TTXVN
+ Nguyễn Thị Thật giành HCV xe đạp cá nhân đường trường nữ cùng HCV đồng đội cũng ở nội dung này cùng Nguyễn Thị Thi - Nguyễn Thị Thu Mai - Bùi Thị Quỳnh.
Hôm nay 22/5 là ngày thi đấu cuối cùng của SEA Games 31, mọi sự chú ý sẽ đổ dồn về trận chung kết bóng chuyền nam nữ, quần vợt và Muay Thái, đặc biệt là trận đấu trên sân Mỹ Đình giữa U23 Việt Nam và U23 Thái Lan lúc 19h00.
 
Chú thích ảnh
U23 Việt Nam đấu trận sinh tử với U23 Thái Lan để bảo vệ tấm HCV SEA Games.Ảnh: Hoàng Linh
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Ngày 10/5: 1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam
Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)
Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg),
Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),
Ngày 15/5: 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - Thể thao điện tử (Tốc chiến).
Ngày 16/5: 69- Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp băng đồng nữ), 70- Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat dưới 75kg), 71- Trần Đình Nam (silat dưới 75kg), 72- Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 73- Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 74- Lê Văn Toàn (110kg nam), 75- Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam) , 76- Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 77- Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 78- Taekwondo quyền đồng đội nam, 79- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 80- Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 81- Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 82- Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 83- Khuất Phương Anh (800m nữ), 84- Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 85- Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 86- Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội 400m tự do), 87- Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 88- Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa)
Ngày 17/5: 89- Nguyễn Thị Hương (canoeing, đơn nữ), 90- Trần Quốc Cường (50m súng ngắn bắn chậm), 91- Nguyễn Ngọc Trường Sơn (đơn nam cờ nhanh), 92- Phạm Lê Thảo Nguyên (đơn nữ cờ nhanh), 93- Bùi Tiến Hải (vật cổ điển 60kg), 94- Bùi Mạnh Hùng (vật cổ điển 67kg), 95- Quách Thị Lan (400m rào nữ), 96- Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), 97- Nghiêm Đình Hiếu (87kg, vật cổ điển), 98- Nguyễn Linh Na (điền kinh, 7 môn phối hợp nữ), 99- Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), 100- Hà Văn Hiếu (vật cổ điển 130kg), 101- Nguyễn Văn Lai (10000m nam), 102- Trương Thị Kim Tuyền (taekwondo, 46kg), 103- Bạc Thị Khiêm (Taekeondo 67kg), 104- Bơi tiếp sức nam 4x200m, 105 - Phan Văn Đông (PUBG Mobile, Thể thao điện tử)
Ngày 18/5: 106- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Ngân (canoeing đôi nữ), 107- Phạm Hồng Quân - Hiền Nam - Trần Thanh - Nguyễn Quốc Toản, 108- Kiếm chém đồng đội nữ, 109- Kiều Thị Ly (53kg vật tự do), 110- Nguyễn Thị Xuân (50kg vật tự do), 111- Nguyễn Thị Phương (karatedo quyền cá nhân nữ), 112- Mỹ Trang (vật tự do 57kg nữ), 113- Đặng Thị Linh (vật tự do 76kg), 114- Lại Diệu Thương (vật tự do, 68kg), 115- Lò Thị Hoàng (ném lao nữ), 116- Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), 117- Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg), 118 - Phạm Thị Hồng Lệ (10000m nữ), 119- Trần Thị Ánh Tuyết (taekwondo, 53kg), 120- 4X400m nữ (điền kinh), 121- Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Quyền, Judo), 122- Vovinam (55kg nữ), 123- Phạm Thị Kiều Giang (Judo, 55kg), 124- Phạm Thành Bảo (50m bơi ếch nam), 125- Nguyễn Thị Hương (73kg, taekwondo), 126-Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm (Judo, quyền đôi nữ), 127- Trần Hưng Nguyên (bơi 200m hỗn hợp)
Ngày 19/5: 128- Hoàng Nguyên Thanh (marathon nam), 129- Võ Xuân Vĩnh (20km đi bộ nam), 130- Nguyễn Thị Thanh Phúc (20km đi bộ nữ), 131- Lê Quang Liêm/Trần Tuấn Minh (đồng đội, cờ nhanh), 132- Hồng Quân/Hiển Nam (canoeing đôi nam, 1000m), 133- Trần Quốc Cường/Phạm Quang Huy/Phan Công Minh (súng ngắn đồng đội 10 m), 134- Nguyễn Trần Thanh Tự (Billiards carom 1 băng), 135- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Hương/Nguyễn Thị Tuyết (canoeing), 136- Quàng Quốc Cường (xe đạp tính điểm cá nhân nam), 137- Lại Gia Thành (cử tạ 55kg), 138- Hồ Thị Thu Hiền (karateo đối kháng dưới 68kg), 139- Đỗ Thanh Nhân (karatedo dưới 84kg), 140- Bùi Thị Thảo (karatedo, trên 84kg), 141-Phùng Khắc Huy (vật tự do 57kg), 142-Nguyễn Xuân Định (65kg vật tự do), 143- Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm (karatedo quyền đồng đội nữ), 144-Nguyễn Thanh Liêm (vovinam 60kg), 145-Nguyễn Thị Hường (Judo, 63kg), 146-Cấn Tất Dự (74kg vật tự do), 147- Đỗ Phương Thảo (65kg, vovinam), 148- Trần Văn Trường Vũ (86kg vật tự do), 149- Hoàng Thị Tuất (bắn đĩa bay), 150- Hoàng Văn Nam (97kg vật tự do), 151-Lê Anh Tài (-90kg Judo), 152-Nguyễn Huy Hoàng (800m tự do nam), 153-Phạm Thu Hiền (taekwondo, 62kg), 154- Nguyễn Huy Hoàng (200m bơi bướm)
Ngày 20/5: 155- Lê Thị Kim Loan (Cờ tướng - đơn nữ), 156- Nguyễn Thị Hương (Canoeing - thuyền đơn nữ C1 500m), 157- Lê Tuấn Minh (Cờ vua - cờ chớp đơn nam), 158- Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ vua - cờ chớp cá nhân nữ), 159- Phí Thanh Thảo (Bắn súng - súng trường 3 tư thế nữ), 160- Mai Thị Kim Thùy (Vovinam), 161- Chu Đức Đạt (Judo 60kg nam), 162- Hoàng Thị Duyên (cử tạ 59kg nữ), 163- Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo 52kg nữ), 164-Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm, Nguyễn Ngọc Ngoan, Trang Cẩm Lành (kumite đồng đội nữ, karate)
Ngày 21/5: 165- Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương và Nguyễn Thị Ngân (canoeing, thuyền 4 nữ cự ly 500m), 166- Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong (aerobic, nội dung đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người), 167- Lê Quang Liêm và Lê Tuấn Minh (cờ vua, đồng đội nam), 168- Nguyễn Thị Hương (canoeing, 200m nữ), 169- Phạm Thị Hồng Thanh (cử tạ), 170- Lê Hồng Tuấn (Vovinam 55kg), 171- Hoàng Thị Tình (Judo 48kg), 172- Bóng ném nữ (Bóng ném trong nhà), 173- Nguyễn Hoàng Thành (Judo 55kg), 174- Đỗ Thu Hà (Judo 45kg), 175- Bóng ném nam, 176- Nguyễn Thành Lộc (lặn, nội dung 100m vòi hơi chân vịt), 177- Phạm Thị Thu (lặn, 100m vòi hơi chân vịt nữ), 178- Cao Thị Duyên (lặn, 100m vòi hơi chân vịt đôi nữ), 179- Kim Anh Kiệt (lặn, 1.500m vòi hơi chân vịt), 180- Đội lặn tiếp sức 4x200m nam, 181- Bóng đá nữ
Ngày 22/5: 182 - Nguyễn Thị Thật (xe đạp đường trường nữ, cá nhân), 183- Nguyễn Thị Thật/Nguyễn Thị Thi/ Nguyễn Thị Thu Mai/Bùi Thị Quỳnh (xe đạp đường trường đồng đội), 184 - Lê Hoàng Phong/Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, đôi nam nữ), 185- Lê Hoàng Phong/ Nguyễn Chết Thành/Nguyễn Việt Anh /Trần Ngọc Thúy Vi/Vương Hoài An (aerobic đồng đội), 186- Lý Hoàng Nam (quần vợt, đơn nam), 187 - Bùi Yến Ly (Muay, 54kg), 188-Nguyễn Doãn Long (Muay, 57kg), 189- Nguyễn Trần Duy Nhất (Muay hạng 60kg), 190-Lê Thị Hiền (vovinam, 60kg), 191-Trần Quyết Chiến ( billiards carom 3 băng), 192 - eSports: Đội đột kích Việt Nam, 193- eSports (Liên minh Huyền thoại), 194 - Bàng Thị Mai (Muay, 60kg), 195 - Ngô Hữu Vương/ Trần Hoàng Vũ/Nguyễn Tuấn Anh (bắn súng), 196- Nguyễn Thị Tâm (Boxing, 51kg), 197- Nguyễn Hoàng Điệp (bắn đĩa bay), 198 - Vương Thị Vỹ (boxing, 57kg), 199-Trần Thị Linh (boxing, 60kg), 200-Nguyễn Thành Lộc (lặn 50m vòi hơi chân vịt), 201-Nguyễn Thị Phương Hậu (Muay, 63kg), 202-Phạm Thị Kim Thương (lặn 800m vòi hơi chân vịt nữ), 203- Nguyễn Ngọc Huynh (lặn), 204- 4x100m (lặn vòi hơi chân vịt tiếp sức nam), 205 - Lặn 4x100m vòi hơi chân vịt nữ, 206 - U23 Việt Nam HCV
……………
Lịch thi đấu ngày 22/5
1. Bóng đá nam (tại sân Mỹ Đình Hà Nội):
Tranh hạng Ba: U23 Malaysia - U23 Indonesia (16h00)
Chung kết: U23 Việt Nam - U23 Thái Lan (19h00)
2. Cầu lông (tại NTĐ tỉnh Bắc Giang):
Chung kết cá nhân nam; cá nhân nữ; đôi nam; đôi nữ; đôi nam/nữ (từ 12h00)
3. Bóng rổ 5x5 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):
Đội tuyển nam và đội tuyển nữ - Ngày thi đấu cuối (từ 9h00 đến 21h00)
4. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):
Vòng loại đến chung kết Snooker đơn nam; Carom 3 băng nam; Pool 10 bi năm (từ 10h00 đến 18h00)
5. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):
Chung kết các hạng cân nam, nữ (từ 14h00)
6. Xe đạp (tại Hòa Bình):
Thi đấu Xuất phát đồng hành nữ cá nhân và đồng đội (từ 9h00 đến 14h00)
7. Aerobic (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):
Chung kết đơn nữ (từ 10h00 đến 10h30)
Chung kết nội dung đôi nam nữ (từ 11h30 đến 11h30)
Chung kết nội dung nhóm 5 người (từ 12h30 đến 13h00)
8. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):
Đấu vòng tròn nam, nữ - Vòng cuối (từ 14h00 đến 18h00)
9. Judo (tại NTĐ huyện Hoài Đức, Hà Nội):
Vòng loại đến chung kết đồng đội hỗn hợp (từ 13h00 đến 17h30)
10. Muay (tại Trung tâm TDTT tỉnh Vĩnh Phúc):
Chung kết các hạng cân đối kháng (từ 14h00 đến 18h00)
11. Bắn súng (tại Trung tâm HLTTQG Nhổn, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung: 25m súng ngắn tiêu chuẩn nam; 10m súng trường hơi mục tiêu di động nam; Trap Nam - Ngày 2 (Từ 9h00 đến 16h00)
12. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)
Chung kết Đơn nam; Đơn nữ (từ 10h00)
13. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)
Chung kết nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
14. Cử tạ: (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)
Thi đấu các hạng cân: +71kg nữ; 89kg, +89kg nam (từ 10h00 đến 14h00)
15. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
Chung kết Mobile Legends: Bang Bang (từ 10h30 đến 18h30)
Chung kết Đột kích (từ 10h30 đến 18h30)
16. Lặn (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình, Hà Nội)
Vòng loại đến chung kết các nội dung: 50m nữ; 50m nam; 800m nữ; Tiếp sức 4x100m bi-fins hỗn hợp; Tiếp sức 4x100m nam; Tiếp sức 4 x 100m nữ (từ 9h00 đến 18h00).
17. Vovinam (tại NTĐ Sóc Sơn, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung đối kháng và biểu diễn quyền (từ 14h00)
Lâm Chi
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*