Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 19/5: U23 Việt Nam đấu Malaysia. Điền kinh, bơi lội thi chung kết

Thứ Năm, 19/05/2022 14:47 GMT+7

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 19/5: Bán kết bóng đá nam Việt Nam vs Malaysia. Futsal nữ, Điền kinh, bơi lội, thể thao điện tử, bóng rổ 5x5, cầu lông, bi-a...
TRỰC TIẾP bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Malaysia. VTV6 trực tiếp Bán kết SEA Games 31 (19h00, 19/5)

TRỰC TIẾP bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Malaysia. VTV6 trực tiếp Bán kết SEA Games 31 (19h00, 19/5)

TRỰC TIẾP bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Malaysia, SEA Games 31 (19h00, 19/5). Xem bóng đá trực tiếp VTV6: U23 VN vs U23 Mã. VTV6, VTV5 trực tiếp Seagame 31 hôm nay.
* Xem trực tiếp SEA Games trên kênh VTV5, VTV6.
 
 
* Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31:
 
 
Bán kết bóng đá nam:
* 16h00, 19/5: U23 Thái Lan vs Indonesia (VTV6)
 
* 19h00, 19/5: U23 Việt Nam vs Malaysia (VTV6)
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Ngày 10/5: 1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam
Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)
Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg), 
Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),
Ngày 15/5: 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - Thể thao điện tử (Tốc chiến), 69 - Cờ tướng (đồng đội cờ chớp).
Ngày 16/5: 70 - Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp băng đồng nữ), 71 - Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat dưới 75kg), 72 - Trần Đình Nam (silat dưới 75kg), 73 - Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 74 - Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 75 - Lê Văn Toàn (110kg nam), 76 - Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam) , 77 - Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 78 - Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 79 - Taekwondo quyền đồng đội nam, 80- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 81 - Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 82 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 83 - Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 84 - Khuất Phương Anh (800m nữ), 85 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 86 - Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 87 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội 400m tự do), 88 - Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 89 - Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa)
Ngày 17/5: 90 - Nguyễn Thị Hương (canoeing, đơn nữ), 91 - Trần Quốc Cường (50m súng ngắn bắn chậm), 92 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (đơn nam cờ nhanh), 93- Phạm Lê Thảo Nguyên (đơn nữ cờ nhanh), 94 - Bùi Tiến Hải (vật cổ điển 60kg), 95 - Bùi Mạnh Hùng (vật cổ điển 67kg), 96 - Quách Thị Lan (400m rào nữ), 97 - Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), 98 - Nghiêm Đình Hiếu (87kg, vật cổ điển), 99 - Nguyễn Linh Na (điền kinh, 7 môn phối hợp nữ), 100- Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), 101 - Hà Văn Hiếu (vật cổ điển 130kg), 102 - Nguyễn Văn Lai (10000m nam), 103 - Trương Thị Kim Tuyền (taekwondo, 46kg), 104 - Bạc Thị Khiêm (Taekeondo 67kg), 105 - Bơi tiếp sức nam 4x200m, 106 - Phan Văn Đông (PUBG Mobile, Thể thao điện tử)
Ngày 18/5: 107- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Ngân (canoeing đôi nữ), 108- Phạm Hồng Quân - Hiền Nam - Trần Thanh - Nguyễn Quốc Toản, 109 - Kiếm chém đồng đội nữ, 110 - Kiều Thị Ly (53kg vật tự do), 111 - Nguyễn Thị Xuân (50kg vật tự do), 112 - Nguyễn Thị Phương (karatedo quyền cá nhân nữ), 113- Mỹ Trang (vật tự do 57kg nữ), 114 - Đặng Thị Linh (vật tự do 76kg), 115 - Lại Diệu Thương (vật tự do, 68kg), 116 - Lò Thị Hoàng (ném lao nữ), 117 - Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), 118 - Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg), 119 - Phạm Thị Hồng Lệ (10000m nữ), 120 - Trần Thị Ánh Tuyết (taekwondo, 53kg), 121 - 4X400m nữ (điền kinh), 122- Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Quyền, Judo), 123- Vovinam (55kg nữ), 124- Phạm Thị Kiều Giang (Judo, 55kg), 125 - Phạm Thành Bảo (50m bơi ếch nam), 126 - Nguyễn Thị Hương (73kg, taekwondo), 127 Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm (Judo, quyền đôi nữ), 128- Trần Hưng Nguyên (bơi 200m hỗn hợp)
Ngày 19/5: 129 - Hoàng Nguyên Thanh (marathon nam), 130 - Võ Xuân Vĩnh (20km đi bộ nam), 131- Nguyễn Thị Thanh Phúc (20km đi bộ nữ), 132 - Lê Quang Liêm/Trần Tuấn Minh (đồng đội, cờ nhanh), 133- Hồng Quân/Hiển Nam (canoeing đôi nam, 1000m), 134- Trần Quốc Cường/Phạm Quang Huy/Phan Công Minh (súng ngắn đồng đội 10 m), 135 - Nguyễn Trần Thanh Tự (Billiards carom 1 băng), 136 - Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Hương/Nguyễn Thị Tuyết (canoeing), 137 - Quàng Quốc Cường (xe đạp tính điểm cá nhân), 138 - Lại Gia Thành (cử tạ 55kg)
 
 
* Tiếp tục cập nhật...
 
Lực sỹ Lại Gia Thành phá kỷ lục cử đẩy SEA Games với thành tích 145 kg (kỷ lục cũ 142 kg). 
Lại Gia Thành cũng phá kỷ lục SEA Games cử đẩy (148 kg) và tổng cử với 268 kg (kỷ lục cũ 264 kg) cũng của chính mình.
Giành HCV nội dung này là đô cử người Thái Lan Thanyathon thành tích tổng cử 174kg, hơn Mỹ Phượng 2 kg. 
Cử tạ: Đáng tiếc cho Khổng Thị Mỹ Phượng khi chỉ có HCB hạng 45kg. Mặc dù phá kỷ lục SEA Games cử giật với 80kg nhưng thất bại ở lượt cử đẩy thứ ba với mức tạ đăng ký là 96kg.
 Hồng Quân và Hiển Nam giành HCV đôi nam 1000m canoeing.
Trần Quốc Cường, Phạm Quang Huy và Phan Công Minh giành HCV súng ngắn đồng đội 10 m. 
Lê Quang Liêm và Trần Tuấn Minh giành HCV cờ nhanh đồng đội.
Xe đạp: Nguyễn Thị Thật chỉ có HCB nước rút sau cua rơ người Thái Lan.
Chú thích ảnh
Nguyên Thanh ăn mừng.Ảnh: Huy Hùng
Nguyễn Thị Thanh phúc giành HCV 20 km đi bộ - HCV thứ 22 của điền kinh Việt Nam.
Võ Xuân Vĩnh vượt qua Nguyễn Thành Ngưng về nhất và đoạt HCV 20km đi bộ.
7h45. Hoàng Nguyên Thanh giành HCV marathon (42,195km) với thời gian 2 giờ 25 phút 07,84 giây.
 
................
 
Chú thích ảnh
 
LỊCH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM NGÀY 19/5
1. Bóng đá nam:
Bán kết 1: U23 Việt Nam - U23 Malaysia (19h00 sân Việt Trì, Phú Thọ)
Bán kết 2 U23 Thái Lan - U23 Indonesia (16h00 sân Thiên Trường, Nam Định)
2. Bóng đá Futsal nữ (tại NTĐ tỉnh Hà Nam) - Loạt trận cuối:
Malaysia - Myanmar (13h00)
Thái Lan - Việt Nam (16h00)
3. Điền kinh (tại sân Mỹ Đình):
Chung kết: Marathon nam; Marathon nữ; Đi bộ 20km nam; Đi bộ 20km nữ (từ 9h00 đến 17h25).
4. Bơi (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình):
Vòng loại đến chung kết (từ 9h00 đến 18h00): 100m ếch nữ; 50m tự do nam; 100m bướm nữ; 200m bướm nam; Tiếp sứ 4x200m tự do nữ.
5. Bắn cung (tại Trung tâm HLTTQG Hà Nội):
Tranh huy chương đồng đội nam và đồng đội nữ cung 3 dây (từ 9h00 đến 13h00)
Tranh huy chương đôi nam/nữ cung 3 dây (từ 13h00 đến 13h40)
Tranh huy chương cá nhân nam và cá nhân nữ cung 3 dây (từ 13h40 đến 15h00)
6. Cầu lông (tại NTĐ tỉnh Bắc Giang):
Vòng 16 cá nhân nam; cá nhân nữ; đôi nam; đôi nữ; đôi nam/nữ (từ 9h00 đến 21h00)
7. Bóng rổ 5x5 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):
Đội tuyển nam và đội tuyển nữ (từ 9h00 đến 21h00)
8. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):
Vòng loại đến chung kết billiards Anh đôi nam; Pool 10 bi cá nhân nữ (từ 10h00 đến 19h00)
9. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):
Tứ kết các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
10. Canoeing/Kayak (tại Khu đua thuyền Sông Giá, Hải Phòng):
Vòng loại các nội dung 500m (từ 10h00 đến 14h30)
11. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)
Vòng 7 đến 9 (vòng cuối) cờ nhanh đồng đội nam, nữ (Từ 10h00 đến 13h00)
12. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh):
Cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (từ 9h00)
13. Xe đạp (tại Hòa Bình):
Thi đấu nội dung Tính điểm nữ (từ 9h00 đến 10h30)
Thi đấu nội dung Tính điểm nam (từ 10h30 đến 12h00)
14. Thể dục nghệ thuật (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):
Chung kết toàn năng và chung kết đơn môn (từ 8h30 đến 16h00)
15. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):
Đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
16. Judo (tại NTĐ huyện Hoài Đức, Hà Nội):
Vòng loại đến chung kết các hạng cân: -73kg, -90kg nam; -57kg, 63kg nữ (từ 13h00 đến 17h30)
17. Karate (tại NTĐ tỉnh Ninh Bình):
Từ vòng loại đến chung kết Kata đồng đội nữ (từ 9h00 đến 18h30)
Từ vòng loại đến chung kết đối kháng các hạng cân: -50, -68kg, +68kg nữ; -75kg, -84kg nam (từ 10h30 đến 19h45)
18. Muay (tại Trung tâm TDTT tỉnh Vĩnh Phúc):
Vòng loại các hạng cân đối kháng (từ 14h00 đến 18h00)
19. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội)
Vòng loại đến chung kết nội dung 3 nam (từ 9h00 đến 16h00)
Vòng loại đến chung kết nội dung 3 nữ (từ 9h00 đến 16h00)
20. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)
Chung kết các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ (từ 9h00 đến 17h00)
21. Bắn súng (tại Trung tâm HLTTQG Nhổn, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung: 10m súng ngắn hơi nam; Trap nữ - Ngày 2 (Từ 9h00 đến 16h00)
22. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)
Vòng bảng đơn nam; đơn nữ (từ 10h00 đến 22h00)
23. Taekwondo (tại NTĐ Tây Hồ, Hà Nội)
Vòng loại đến chung kết các hạng cân: 80kg, 87kg nam; 53kg, 49kg, 62kg nữ (từ 14h00 đến 19h30).
24. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)
Vòng 1: Đơn nam; Đơn nữ (từ 10h00)
Bán kết các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ; Đôi nam/nữ (từ 10h00)
25. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)
Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
26. Bóng chuyền bãi biển (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)
Bán kết nam, nữ (từ 8h00 đến 17h00)
27. Cử tạ (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)
Thi đấu các hạng cân: 45kg, 49kg nữ; 55kg nam (từ 10h00 đến 14h00)
28. Vật (tại NTĐ Gia Lâm, Hà Nội)
Vòng loại đến chung kết vật tự do nam các hạng cân: -57kg, 65kg, 74kg, 86kg, 97kg, 125kg (từ 8h00 đến 16h00)
29. Bowling (tại Trung tâm bowling Heroworld - Vincom Mega Mall Royal City, Hà Nội):
Vòng 2 - Vòng cuối đồng đội nam; Đồng đội nữ (từ 9h00 đến 16h15)
30. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
Bán kết PUGB Mobile cá nhân và đồng đội (từ 10h30 đến 18h30)
Bán kết Liên minh huyển thoại: Tốc chiến đồng đội nam; đồng đội nữ (từ 11h00 đến 18h00)
31. Vovinam (tại NTĐ Sóc Sơn, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung đối kháng và biểu diễn quyền (từ 14h00)
 
Lâm Chi
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ITAXA