TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay 21/5: Nữ Việt Nam giành HCV bóng đá

Thứ Bảy, 21/05/2022 22:36 GMT+7

TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay ngày 21/5. Cập nhật bảng xếp hạng, bảng tổng sắp huy chương và lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam.
Nữ Việt Nam giành HCV SEA Games 31: Ví đây đổi phận làm trai được...

Nữ Việt Nam giành HCV SEA Games 31: Ví đây đổi phận làm trai được...

Hattrick HCV SEA Games của đội tuyển nữ Việt Nam và là chiếc HCV thứ 7 của Đại hội Thể thao Đông Nam Á, cho thấy sự thống trị tuyệt đối của bóng đá nữ Việt Nam, tại đấu trường khu vực. Đội trưởng Huỳnh Như vẫn cho thấy đẳng cấp của một đầu tàu, bằng 90 phút nữa toả sáng.
 
* Xem trực tiếp SEA Games trên kênh VTV5, VTV6.
 
 
* Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31:
 
 
* Tiếp tục cập nhật...
 
Tâm điểm của thể thao Việt Nam hôm 21/5 là trận chung kết bóng đá nữ với Thái Lan. Bàn duy nhất của Huỳnh Như giúp Việt Nam thắng 1-0, để lần thứ ba liên tiếp giành HC vàng bóng đá nữ SEA Games.
 
Chú thích ảnh
Niềm vui của các cầu thủ nữ Việt Nam - Ảnh Hoàng Hiệp
+ Vovinam có HCV
Lê Hồng Tuấn lần lượt vượt qua các đối thủ Lào, Campuchia và Thái Lan, để giành HC vàng hạng cân 55 kg.
+ HCV thứ 3 cho Judo
Hoàng Thị Tình đánh bại đối thủ Thái Lan, giành HC vàng hạng cân 48 kg. Đây là HCV thứ 3 của judo Việt Nam trong buổi thi đấu chiều 21/5.
+ Bóng ném nữ giành HCV
Tuyển nữ Việt Nam đánh bại Thái Lan với tỷ số 39-27 ở chung kết, giành HC vàng môn bóng ném trong nhà.
+ Cầu mây nữ gặp Thái Lan ở chung kết
Đội Việt Nam thắng Myanmar ở trận bán kết với tỉ số chung cuộc 2- 0 (21-16, 21-11), vào chung kết gặp Thái Lan ở nội dung 4 nữ.
Chú thích ảnh
Hồng Thanh trên bục nhận huân chương - Ảnh Hòa Nguyễn
+ Việt Nam giành HCĐ cầu lông
Đôi vợt Đỗ Tuấn Đức và Phạm Hồng Nam thua đối thủ Indonesia ở bán kết, giành HCĐ đôi nam.
+ Đội cầu mây nam giành HCĐ
Tại nhà thi đấu Hoàng Mai, đội tuyển cầu mây Việt Nam giành HC đồng nội dung 4 nam, sau trận thua Thái Lan ở bán kết.
+ Hồng Thanh phá kỷ lục SEA Games
Hồng Thanh phá ba kỷ lục SEA Games ở cử đẩy, cử giật và tổng cử để giành huy chương vàng.
Chú thích ảnh
Chú thích ảnh
Hồng Thanh phá kỷ lục SEA Game - Ảnh Hòa Nguyễn
+ Canoeing có huy chương vàng thứ 2
Nguyễn Thị Hương xuất sắc giành huy chương vàng ở nội dung canoeing 200m nữ. Trương Phương, Hoàng Thị Lý, Hoàng Thị Huệ, vàNguyễn Thị Ngân giành huy chương bạc ở nội dung 200m canoeing thuyền 4 nữ. 
+ Cờ vua giành huy chương vàng
Lê Quang Liêm và Lê Tuấn Minh xuất sắc giành huy chương vàng nội dung đồng đội nam cờ chớp. Ở nội dung đồng đội nữ cờ chớp, Việt Nam giành huy chương đồng.
+ Aerobic có HCV
Ba vận động viên là Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong đã xuất sắc mang về tấm huy chương vàng ở nội dung đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người.
Phan Thế Gia Hiển đã không thể có màn trình diễn thành công và chỉ có thể giành được tấm HCB ở nội dung đơn nam.
+ Cao Thị Duyên phá kỷ lục SEA Games 
Đạt thành tích 50 giây 41 ở vòng loại 100m lặn chân vịt đôi nữ, Cao Thị Duyên phá kỷ lục SEA Games và cùng đồng đội Nguyễn Thị Thảo (hạng 6) giành vé vào chung kết.
VĐV Phạm Thị Thu cũng phá kỷ lục SEA Games, với thành tích 40 giây 61 ở vòng loại 100m vòi hơi chân vịt dành cho nữ. Kỷ lục cũ là 42 giây 83 do Nguyễn Thị Hằng thiết lập ngay trước đó.
+ Canoeing giành HCV
Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương và Nguyễn Thị Ngân về nhất ở nội dung thuyền 4 nữ cự ly 500m, mang về HCV thứ 165 cho thể thao Việt Nam.
Cũng ở môn canoeing, Lương Thị Dung, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ngô Phương Thảo, Ngô Thị Thu Hiền về nhì ở đường đua nội dung thuyền kayak 4 nữ.
 
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Ngày 10/5: 1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam
Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)
Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg), 
Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),
Ngày 15/5: 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - Thể thao điện tử (Tốc chiến).
Ngày 16/5: 69- Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp băng đồng nữ), 70- Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat dưới 75kg), 71- Trần Đình Nam (silat dưới 75kg), 72- Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 73- Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 74- Lê Văn Toàn (110kg nam), 75- Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam) , 76- Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 77- Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 78- Taekwondo quyền đồng đội nam, 79- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 80- Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 81- Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 82- Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 83- Khuất Phương Anh (800m nữ), 84- Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 85- Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 86- Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội 400m tự do), 87- Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 88- Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa)
Ngày 17/5: 89- Nguyễn Thị Hương (canoeing, đơn nữ), 90- Trần Quốc Cường (50m súng ngắn bắn chậm), 91- Nguyễn Ngọc Trường Sơn (đơn nam cờ nhanh), 92- Phạm Lê Thảo Nguyên (đơn nữ cờ nhanh), 93- Bùi Tiến Hải (vật cổ điển 60kg), 94- Bùi Mạnh Hùng (vật cổ điển 67kg), 95- Quách Thị Lan (400m rào nữ), 96- Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), 97- Nghiêm Đình Hiếu (87kg, vật cổ điển), 98- Nguyễn Linh Na (điền kinh, 7 môn phối hợp nữ), 99- Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), 100- Hà Văn Hiếu (vật cổ điển 130kg), 101- Nguyễn Văn Lai (10000m nam), 102- Trương Thị Kim Tuyền (taekwondo, 46kg), 103- Bạc Thị Khiêm (Taekeondo 67kg), 104- Bơi tiếp sức nam 4x200m, 105 - Phan Văn Đông (PUBG Mobile, Thể thao điện tử)
Ngày 18/5: 106- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Ngân (canoeing đôi nữ), 107- Phạm Hồng Quân - Hiền Nam - Trần Thanh - Nguyễn Quốc Toản, 108- Kiếm chém đồng đội nữ, 109- Kiều Thị Ly (53kg vật tự do), 110- Nguyễn Thị Xuân (50kg vật tự do), 111- Nguyễn Thị Phương (karatedo quyền cá nhân nữ), 112- Mỹ Trang (vật tự do 57kg nữ), 113- Đặng Thị Linh (vật tự do 76kg), 114- Lại Diệu Thương (vật tự do, 68kg), 115- Lò Thị Hoàng (ném lao nữ), 116- Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), 117- Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg), 118 - Phạm Thị Hồng Lệ (10000m nữ), 119- Trần Thị Ánh Tuyết (taekwondo, 53kg), 120- 4X400m nữ (điền kinh), 121- Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Quyền, Judo), 122- Vovinam (55kg nữ), 123- Phạm Thị Kiều Giang (Judo, 55kg), 124- Phạm Thành Bảo (50m bơi ếch nam), 125- Nguyễn Thị Hương (73kg, taekwondo), 126-Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm (Judo, quyền đôi nữ), 127- Trần Hưng Nguyên (bơi 200m hỗn hợp)
Ngày 19/5: 128- Hoàng Nguyên Thanh (marathon nam), 129- Võ Xuân Vĩnh (20km đi bộ nam), 130- Nguyễn Thị Thanh Phúc (20km đi bộ nữ), 131- Lê Quang Liêm/Trần Tuấn Minh (đồng đội, cờ nhanh), 132- Hồng Quân/Hiển Nam (canoeing đôi nam, 1000m), 133- Trần Quốc Cường/Phạm Quang Huy/Phan Công Minh (súng ngắn đồng đội 10 m), 134- Nguyễn Trần Thanh Tự (Billiards carom 1 băng), 135- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Hương/Nguyễn Thị Tuyết (canoeing), 136- Quàng Quốc Cường (xe đạp tính điểm cá nhân nam), 137- Lại Gia Thành (cử tạ 55kg), 138- Hồ Thị Thu Hiền (karateo đối kháng dưới 68kg), 139- Đỗ Thanh Nhân (karatedo dưới 84kg), 140- Bùi Thị Thảo (karatedo, trên 84kg), 141-Phùng Khắc Huy (vật tự do 57kg), 142-Nguyễn Xuân Định (65kg vật tự do), 143- Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm (karatedo quyền đồng đội nữ), 144-Nguyễn Thanh Liêm (vovinam 60kg), 145-Nguyễn Thị Hường (Judo, 63kg), 146-Cấn Tất Dự (74kg vật tự do), 147- Đỗ Phương Thảo (65kg, vovinam), 148- Trần Văn Trường Vũ (86kg vật tự do), 149- Hoàng Thị Tuất (bắn đĩa bay), 150- Hoàng Văn Nam (97kg vật tự do), 151-Lê Anh Tài (-90kg Judo), 152-Nguyễn Huy Hoàng (800m tự do nam), 153-Phạm Thu Hiền (taekwondo, 62kg), 154- Nguyễn Huy Hoàng (200m bơi bướm)
Ngày 20/5: 155- Lê Thị Kim Loan (Cờ tướng - đơn nữ), 156- Nguyễn Thị Hương (Canoeing - thuyền đơn nữ C1 500m), 157- Lê Tuấn Minh (Cờ vua - cờ chớp đơn nam), 158- Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ vua - cờ chớp cá nhân nữ), 159- Phí Thanh Thảo (Bắn súng - súng trường 3 tư thế nữ), 160- Mai Thị Kim Thùy (Vovinam), 161- Chu Đức Đạt (Judo 60kg nam), 162- Hoàng Thị Duyên (cử tạ 59kg nữ), 163- Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo 52kg nữ), 164-Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm, Nguyễn Ngọc Ngoan, Trang Cẩm Lành (kumite đồng đội nữ, karate)
Ngày 21/5: 165Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương và Nguyễn Thị Ngân (canoeing, thuyền 4 nữ cự ly 500m), 166- Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong (aerobic, nội dung đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người), 167- Lê Quang Liêm và Lê Tuấn Minh (cờ vua, đồng đội nam), 168- Nguyễn Thị Hương (canoeing, 200m nữ), 169- Phạm Thị Hồng Thanh (cử tạ), 170- Lê Hồng Tuấn (Vovinam 55kg), 171- Hoàng Thị Tình (Judo 48kg), 172- Bóng ném nữ (Bóng ném trong nhà), 173- Nguyễn Hoàng Thành (Judo 55kg), 174- Đỗ Thu Hà (Judo 45kg), 175- Bóng ném nam, 176- Nguyễn Thành Lộc (lặn, nội dung 100m vòi hơi chân vịt), 177- Phạm Thị Thu (lặn, 100m vòi hơi chân vịt nữ), 178- Cao Thị Duyên (lặn, 100m vòi hơi chân vịt đôi nữ), 179- Kim Anh Kiệt (lặn, 1.500m vòi hơi chân vịt), 180- Đội lặn tiếp sức 4x200m nam, 181- Bóng đá nữ
.......................................
LỊCH THI ĐẤU NGÀY 21/5
* Cầu lông (NTĐ Bắc Giang)
Từ 14:00      
Bán kết Đôi nam (Tuấn Đức/Hồng Nam vs Carnado/Martin)
Bán kết Đơn nam (Nguyễn Tiến Minh vs LK Yew)                 
* Bắn súng (Trung tâm huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội)
9h00 - 11h45 Vòng loại 50m Súng trường 3x40 Nam (Phùng Việt Dũng, Nguyễn Văn Quân, Nguyễn Thành Nam)
13h00 50m Chung kết Súng trường 3x40 Nam
9h00 - 9h30 Vòng 1 10m Súng ngắn hỗn hợp (Trần Quốc Cường, Bùi Thị Thu Thủy, Phạm Quang Huy, Trịnh Thu Vinh)
9h50 - 10h10 Vòng 2 10m Súng ngắn hỗn hợp
9h00 - 12h00 10m Súng trường di động Nữ (Nguyễn Thị Thu Hằng, Đặng Hồng Hà, Nguyễn Thị Lệ Quyên)
* Muay (NTĐ Vĩnh Phúc)   
14h00 Bán kết Đối kháng hạng cân 48kg nữ (Huỳnh Hà Hữu Hiếu Vs Cheryl Gwa WEI YING)               
Bán kết Đối kháng hạng cân 57kg nam (Nguyễn Doãn Long Vs Chainarong Yawanophat)        
Bán kết Đối kháng hạng cân  60kg nữ (Bàng Thị Mai Vs April Joy La Madrid)        
Bán kết Đối kháng hạng cân  63.5kg nam (Trương Cao Minh Phát Vs Noy Huksamueng)         
* Canoeing (Khu Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng)
09h30 Chung kết 500m C4 Nữ (Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương, Nguyễn Thị Ngân)
09h37 Chung kết 500m K4 Nam (Sơn Văn Cương, Nguyễn Minh Tuấn, Tống Hoàng Nam, Lý Văn Phát)
09h45 Chung kết 500m K4 Nữ (Đỗ Thị Thanh Thảo, Lường Thị Dung, Ngô Phương Thảo, Ngô Thị Thu Hiền)
11h55 Chung kết 200m C1 Nữ (Nguyễn Thị Hương)
12h25 Chung kết 200m C4 Nữ (Trương Thị Phương, Hoàng Thị Huệ, Nguyễn Thị Lý, Nguyễn Thị Ngân)
* Judo (Nhà thi đấu huyện Hoài Đức)
13h00 - 15h00  Tứ kết - 45kg Đỗ Thu Hà vs Lopez)       
Tứ kết -48kg (Hoàng Thị Tình vs Su khin khin)
Tứ Kết -55kg (Nguyễn Hoàng Thành vs Suksai )
* Bóng đá (Cẩm Phả)
19h00 Chung kết Bóng đá nữ (Việt Nam - Thái Lan)   
* Bóng rổ (NTĐ Thanh Trì)
17h00 - 19h00 Nữ (Việt Nam - Malaysia)
19h00 - 21h00  Nam (Việt Nam - Indonesia)
* Cầu mây (NTĐ Hoàng Mai)
10h00 Vòng bảng Nội dung 4 nam (Việt Nam - Myanmar)
11h00 Vòng bảng Nội dung 4 nữ (Việt Nam - Campuchia)
13h00 Bán kết Nội dung 4 nam                                   
13h00 Bán kết Nội dung 4 nam              
14h00 Bán kết Nội dung 4 nữ      
14h00 Bán kết Nội dung 4 nữ                
15h00 Chung kết Nội dung 4 nam                     
16h00 Chung kết Nội dung 4 nữ                                 
* Bi-a (NTĐ Hà Đông)
14h00 Bán kết Carom 3 Cushions (Nguyễn Đức Anh Chiến)
* Quần vợt (Từ Sơn, Bắc Ninh)
Trước 13h30 Vòng 1/4 Đơn Nam (Trịnh Linh Giang)
Vòng 1/4 Đơn Nam (Lý Hoàng Nam)      
* Cử tạ (Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội)
10h00 Nam 73kg (Nguyễn Quang Trường)                 
12h00 Nữ 64kg (Phạm Thị Hồng Thanh)                     
14h00 Nam 81kg (Nguyễn Quốc Toàn)
16h00 Nữ 71kg (Lâm Thị Mỹ Lệ)
* Xe đạp (Hòa Bình)
Chung kết xuất phát đồng hành cá nhân nam (Nguyễn Hoàng Sang, Nguyễn Hoàng Giang, Quàng Văn Cường, Huỳnh Thanh Tùng)                    
* Cờ vua (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)     
9h00 Cờ chớp Đồng đội                       
* Lặn (Cung Thể thao dưới nước)
100m vòi hơi Chân vịt đơn nam (Nguyễn Thành Lộc, Đỗ Đình Toàn)
100m vòi hơi Chân vịt đơn nữ (Phạm Thị Thu, Nguyễn Thị Hằng)    
100m Chân vịt đôi nam (Nguyễn Ngọc Huynh, Vũ Văn Bắc)  
100m Chân vịt đôi nữ (Nguyễn Thị Thảo, Cao Thị Duyên)
1.500m vòi hơi Chân vịt đơn nam (Kim Anh Kiệt, Nguyễn Tiến Đạt)
4x200m vòi hơi chân vịt nam (Đăng ký trước 30 phút)               
4x200m vòi hơi chân vịt nam (Đăng ký trước 30 phút)     
* Aerobic (Cung Thể thao Quần ngựa)   
10h40 IM (Phan Thế Gia Hiển)              
11h05 TR (Lê Hoàng Phong, Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi)
* Bóng ném (Trường ĐH TDTT Bắc Ninh)
15h00 Nữ (Thái Lan - Việt Nam)
17h00 Nam (Thái Lan - Việt Nam)
 
V.M
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
TRIỂN LÃM HÓA THẠCH ĐẦU TIÊN
CÓ QUY MÔ LỚN NHẤT TẠI VIỆT NAM