TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay 20/5: Futsal Việt Nam tranh HCV với Thái Lan

Thứ Sáu, 20/05/2022 18:17 GMT+7

TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay ngày 20/5: Futsal Việt Nam đấu Thái Lan. Bóng chuyền, bóng bàn, quần vợt, karate, bắn súng, xe đạp.  Cập nhật bảng xếp hạng, bảng tổng sắp huy chương và lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam.
TRỰC TIẾP bóng đá Futsal Việt Nam vs Thái Lan. VTV5 VTV6 trực tiếp SEA Games (16h00, 20/5)

TRỰC TIẾP bóng đá Futsal Việt Nam vs Thái Lan. VTV5 VTV6 trực tiếp SEA Games (16h00, 20/5)

TRỰC TIẾP bóng đá Futsal Việt Nam vs Thái Lan (16h00, 20/5). VTV5 VTV6 trực tiếp SEA Games 31 hôm nay. Xem trực tiếp futsal Việt Nam đấu với futsal Thái Lan.
 
* Xem trực tiếp SEA Games trên kênh VTV5, VTV6.
 
 
 
* Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31:
 
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Ngày 10/5: 1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam
Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)
Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg), 
Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),
Ngày 15/5: 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - Thể thao điện tử (Tốc chiến), 69 - Cờ tướng (đồng đội cờ chớp).
Ngày 16/5: 70 - Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp băng đồng nữ), 71 - Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat dưới 75kg), 72 - Trần Đình Nam (silat dưới 75kg), 73 - Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 74 - Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 75 - Lê Văn Toàn (110kg nam), 76 - Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam) , 77 - Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 78 - Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 79 - Taekwondo quyền đồng đội nam, 80- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 81 - Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 82 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 83 - Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 84 - Khuất Phương Anh (800m nữ), 85 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 86 - Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 87 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội 400m tự do), 88 - Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 89 - Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa)
Ngày 17/5: 90 - Nguyễn Thị Hương (canoeing, đơn nữ), 91 - Trần Quốc Cường (50m súng ngắn bắn chậm), 92 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (đơn nam cờ nhanh), 93- Phạm Lê Thảo Nguyên (đơn nữ cờ nhanh), 94 - Bùi Tiến Hải (vật cổ điển 60kg), 95 - Bùi Mạnh Hùng (vật cổ điển 67kg), 96 - Quách Thị Lan (400m rào nữ), 97 - Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), 98 - Nghiêm Đình Hiếu (87kg, vật cổ điển), 99 - Nguyễn Linh Na (điền kinh, 7 môn phối hợp nữ), 100- Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), 101 - Hà Văn Hiếu (vật cổ điển 130kg), 102 - Nguyễn Văn Lai (10000m nam), 103 - Trương Thị Kim Tuyền (taekwondo, 46kg), 104 - Bạc Thị Khiêm (Taekeondo 67kg), 105 - Bơi tiếp sức nam 4x200m, 106 - Phan Văn Đông (PUBG Mobile, Thể thao điện tử)
Ngày 18/5: 107- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Ngân (canoeing đôi nữ), 108- Phạm Hồng Quân - Hiền Nam - Trần Thanh - Nguyễn Quốc Toản, 109 - Kiếm chém đồng đội nữ, 110 - Kiều Thị Ly (53kg vật tự do), 111 - Nguyễn Thị Xuân (50kg vật tự do), 112 - Nguyễn Thị Phương (karatedo quyền cá nhân nữ), 113- Mỹ Trang (vật tự do 57kg nữ), 114 - Đặng Thị Linh (vật tự do 76kg), 115 - Lại Diệu Thương (vật tự do, 68kg), 116 - Lò Thị Hoàng (ném lao nữ), 117 - Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), 118 - Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg), 119 - Phạm Thị Hồng Lệ (10000m nữ), 120 - Trần Thị Ánh Tuyết (taekwondo, 53kg), 121 - 4X400m nữ (điền kinh), 122- Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Quyền, Judo), 123- Vovinam (55kg nữ), 124- Phạm Thị Kiều Giang (Judo, 55kg), 125 - Phạm Thành Bảo (50m bơi ếch nam), 126 - Nguyễn Thị Hương (73kg, taekwondo), 127 Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm (Judo, quyền đôi nữ), 128- Trần Hưng Nguyên (bơi 200m hỗn hợp)
Ngày 19/5: 129 - Hoàng Nguyên Thanh (marathon nam), 130 - Võ Xuân Vĩnh (20km đi bộ nam), 131- Nguyễn Thị Thanh Phúc (20km đi bộ nữ), 132 - Lê Quang Liêm/Trần Tuấn Minh (đồng đội, cờ nhanh), 133- Hồng Quân/Hiển Nam (canoeing đôi nam, 1000m), 134- Trần Quốc Cường/Phạm Quang Huy/Phan Công Minh (súng ngắn đồng đội 10 m), 135 - Nguyễn Trần Thanh Tự (Billiards carom 1 băng), 136 - Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Hương/Nguyễn Thị Tuyết (canoeing), 137 - Quàng Quốc Cường (xe đạp tính điểm cá nhân nam), 138 - Lại Gia Thành (cử tạ 55kg), 139- Hồ Thị Thu Hiền (karateo đối kháng dưới 68kg), 140 - Đỗ Thanh Nhân (karatedo dưới 84kg), 141 - Bùi Thị Thảo (karatedo, trên 84kg), 142-Phùng Khắc Huy (vật tự do 57kg), 143-Nguyễn Xuân Định (65kg vật tự do), 144- Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm (karatedo quyền đồng đội nữ), 145-Nguyễn Thanh Liêm (vovinam 60kg), 146-Nguyễn Thị Hường (Judo, 63kg), 147-Cấn Tất Dự (74kg vật tự do), 148 - Đỗ Phương Thảo (65kg, vovinam), 149 - Trần Văn Trường Vũ (86kg vật tự do), 150 - Hoàng Thị Tuất (bắn đĩa bay), 151- Hoàng Văn Nam (97kg vật tự do), 152-Lê Anh Tài (-90kg Judo), 153-Nguyễn Huy Hoàng (800m tự do nam), 154-Phạm Thu Hiền (taekwondo, 62kg), 155- Nguyễn Huy Hoàng (200m bơi bướm)
Ngày 20/5: 156- Lê Thị Kim Loan (Cờ tướng - đơn nữ), 157- Nguyễn Thị Hương (Canoeing - thuyền đơn nữ C1 500m), 158 - Lê Tuấn Minh (Cờ vua - cờ chớp đơn nam), 159 - Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ vua - cờ chớp cá nhân nữ), 160- Phí Thanh Thảo (Bắn súng - súng trường 3 tư thế nữ), 161 - Mai Thị Kim Thùy (Vovinam), 162- Chu Đức Đạt (Judo 60kg nam), 163- Hoàng Thị Duyên (cử tạ 59kg nữ), 164- Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo 52kg nữ), 165-Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm, Nguyễn Ngọc Ngoan, Trang Cẩm Lành (kumite đồng đội nữ, karate)
 
 
VTV6, VTV5, SEA Games 31, VTV6 trực tiếp, Seagames 31, trực tiếp SEA Games, lịch thi đấu SEA Games 31, bảng xếp hạng huy chương, u23 việt nam vs u23 mã, điền kinh, bơi
Đội tuyển futsal nam Việt Nam cần 1 điểm trước Thái Lan để giành HCV.Ảnh: VFF
 
.......................................
LỊCH THI ĐẤU NGÀY 20/5
1. Bóng đá Futsal nam (tại NTĐ tỉnh Hà Nam) - Loạt trận cuối:
Myanmar - Malaysia (13h00)
Thái Lan - Việt Nam (16h00)
2. Cầu lông (tại NTĐ tỉnh Bắc Giang):
Tứ kết cá nhân nam; cá nhân nữ; đôi nam; đôi nữ; đôi nam/nữ (từ 9h00 đến 21h00)
3. Bóng rổ 5x5 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):
Đội tuyển nam và đội tuyển nữ (từ 9h00 đến 21h00)
4. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):
Vòng loại Snooker đơn nam; Carom 3 băng nam; Pool 10 bi nam (từ 10h00 đến 19h00)
5. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):
Bán kết các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
6. Canoeing/Kayak (tại Khu đua thuyền Sông Giá, Hải Phòng):
Chung kết một số nội dung 500m (từ 9h30 đến 14h30)
7. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)
Vòng 1 đến 7 (vòng cuối) cờ chớp nhoáng cá nhân nam, nữ (Từ 10h00 đến 13h00)
8. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh):
Chung kết cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (từ 9h00)
9. Xe đạp (tại Hòa Bình):
Thi đấu Tính giờ cá nhân nữ (từ 9h00 đến 10h30)
Thi đấu Tính giờ cá nhân nam (từ 10h30 đến 12h00)
10. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):
Đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
11. Judo (tại NTĐ huyện Hoài Đức, Hà Nội):
Vòng loại đến chung kết các hạng cân: -60kg, -66kg nam; -52kg nữ (từ 13h00 đến 17h30)
12. Karate (tại NTĐ tỉnh Ninh Bình):
Từ vòng loại đến chung kết Kata đồng đội nam (từ 9h00 đến 16h00)
Từ vòng loại đến chung kết đối kháng đồng đội nam (từ 12h30 đến 16h40)
Từ vòng loại đến chung kết đối kháng đồng đội nữ (từ 10h30 đến 17h30)
13. Muay (tại Trung tâm TDTT tỉnh Vĩnh Phúc):
Tứ kết các hạng cân đối kháng (từ 14h00 đến 18h00)
14. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)
Vòng loại các nội dung: Đồng đội 4 người nam; Đồng đội 4 người nữ (từ 9h00 đến 17h00)
15. Bắn súng (tại Trung tâm HLTTQG Nhổn, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung: 10m súng ngắn hơi nữ; 50m súng trường 3 tư thế nữ (Từ 9h00 đến 11h45)
16. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)
Bán kết đến chung kết: Đơn nam; đơn nữ (từ 10h00 đến 21h00)
17. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)
Tứ kết Đơn nam; Đơn nữ (từ 10h00)
Chung kết Đôi nam/nữ (từ 10h00)
18. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)
Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
19. Bóng chuyền bãi biển (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)
Chung kết nam, nữ (từ 8h00 đến 17h00)
20. Cử tạ (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)
Thi đấu các hạng cân: 55kg, 59kg nữ; 67kg nam (từ 10h00 đến 14h00)
21. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
Chung kết PUGB Mobile cá nhân và đồng đội (từ 10h30 đến 18h30)
Chung kết Liên minh huyển thoại: Tốc chiến đồng đội nam; đồng đội nữ (từ 11h đến 18h00)
22. Vovinam (tại NTĐ Sóc Sơn, Hà Nội)
Thi đấu các nội dung đối kháng và biểu diễn quyền (từ 14h00)
 
Lâm Chi
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ITAXA