Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay ngày 13/5: Bóng đá, bóng chuyền, eSports, đấu kiếm

Thứ Sáu, 13/05/2022 09:04 GMT+7

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 13/5: Bóng đá, bóng chuyền, eSports, đấu kiếm. Đoàn Thể thao Việt Nam dự kiến sẽ bứt phá để tiếp tục dẫn đầu bảng tổng sắp huy chương.
TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay 13/5: Chờ U23 Việt Nam chiến thắng và tin vui các môn võ

TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay 13/5: Chờ U23 Việt Nam chiến thắng và tin vui các môn võ

VTV6, VTV5 TRỰC TIẾP SEA Games 31 hôm nay ngày 13/5: bóng đá nam, đấu kiếm, thể dục dụng cụ, đua thuyền, silat, kurash, bóng chuyền thi đấu. Cập nhật bảng xếp hạng, bảng tổng sắp huy chương và lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam.
 
Trực tiếp thi đấu 13/5:
 
 
 
 
* Xem bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 mới nhất TẠI ĐÂY:
 
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), Bùi Minh Quân (-81kg nam), Trần Thương (-90kg), bóng ném bãi biển nam, Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), Lê Đức Đông (kurash -66kg).
 
 
LỊCH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM NGÀY 13/5
1. Bóng đá U23 nam, Bảng A (tại sân Việt Trì, Phú Thọ): Philippines - Indonesia (16h00)
Myanmar - Việt Nam (19h00)
2. Bóng đá nữ (tại sân Cẩm Phả, Quảng Ninh) - Bảng B:
Lào - Singapore (16h00)
Thái Lan - Myanmar (19h00)
Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 13/5, Cập nhật lịch thi đấu SEA Games 31, lịch thi đấu bóng đá nam SEA Games 31, lịch trực tiếp các môn thi đấu SEA Games 31
U23 Việt Nam sẽ gặp U23 Myanmar trong trận đấu quan trọng tại bảng A môn bóng đá nam.Ảnh: Hoàng Linh
3. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)
Vòng 5 cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (Từ 10h00 đến 13h00)
- Vòng 6 cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (Từ 150h00 đến 18h00)
4. Kickboxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh)
- Chung kết các hạng cân Full contact/Low Kick (từ 10h00 đến 13h00)
- Lễ trao huy chương (15h00 đến 18h00)
5. Đua thuyền Rowing (tại Trung tâm đua thuyền Sông Giá, Hải Phòng)
- Chung kết nhóm A các nội dung: W4X, LM2X, M2X, W4-, LM4-, LW4X, W2-, LM4X (Từ 9h30 đến 15h00)
- Lễ trao huy chương (15h20 đến 17h00)
6. Bóng rổ 3x3 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):
- Vòng loại nam, nữ
7. Đấu kiếm (tại Cung thể thao trong nhà Hà Nội):
- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Kiếm chém cá nhân nam; Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ (từ 10h00 đến 17h00).
- Lễ trao huy chương (17h00)
8. Golf (tại Heron Lake Golf Course & Resort Vĩnh Phúc):
- Vòng 1 cá nhân nam, nữ (từ 7h00 đến 13h00).
9. Thể dục dụng cụ (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):
- Đồng đội nam; Toàn năng nam (từ 10h00 đến 18h00)
- Lễ trao huy chương (19h00)
10. Pencak Silat (tại NTĐ Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
- Vòng loại các hạng cân đối kháng (từ 9h00 đến 17h30)
11. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các nội dung: Bắn bi nam; Bắn bi nữ (từ 9h00 đến 16h00)
12. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)
- Vòng loại các nội dung: Đồng đội Regu nam; Đồng đội Regu nữ (từ 9h00 đến 17h00)
13. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)
- Vòng bảng đồng đội nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
14. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)
- Vòng 1 đồng đội nam, nữ (từ 10h00)
15. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)
- Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
16. Wushu (tại NTĐ Cầu Giấy Hà Nội)
- Thi quyền các nội dung: Nam đao nam; Kiếm thuật nữ; Trường quyền nam; Thái cực quyền nam; Thương thuật nữ (từ 9h00)
- Tứ kết Tán thủ các hạng cân: 56kg, 60kg, 65kg, 70kg nam; 48kg, 52kg, 56kg, 60kg nữ (từ 15h00)
17. Thể hình (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các hạng cân: 55kg, 60kg, 65kg nam (từ 14h00 đến 17h00)
18. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
- Vòng bảng đến bán kết các game: Đấu trường sinh tồn Free Fire; FIFA Online 4 (từ 10h00 đến 19h00)
19. Kurash (tại NTĐ Hoài Đức, Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các hạng cân: -73kg nam; -57kg, -70kg nữ (từ 14h00 đến 18h00)
 
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*