Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 18/5: Nữ Việt Nam vs Myanmar. Điền kinh, bơi lội lấy HCV

Thứ Tư, 18/05/2022 19:29 GMT+7

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 18/5: Bán kết bóng đá nữ Việt Nam gặp Myanmar. Futsal Việt Nam và Myanmar, điền kinh, bơi lội, bóng chuyền, cầu lông, thể thao điện tử.
VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá nữ Việt Nam vs nữ Myanmar, Bán kết SEA Games 31 (19h00, 18/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá nữ Việt Nam vs nữ Myanmar, Bán kết SEA Games 31 (19h00, 18/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá Nữ Việt Nam vs Myanmar, SEA Games 31 (19h00, 18/5). Xem bóng đá trực tiếp Nữ Việt Nam vs Myanmar. VTV6, VTV5 trực tiếp Seagame 31 hôm nay.
 
Xem trực tiếp SEA Games trên kênh VTV5VTV6.
TRỰC TIẾP BƠI, ĐIỀN KINH
 
TRỰC TIẾP GOLF
 
DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM
Ngày 10/5: 1-Tô Thị Trang (kurash, 48kg nữ), 2-Phạm Hồng Mơ (kurash, 52kg nữ), 3-Bùi Minh Quân (-81kg nam), 4-Trần Thương (-90kg), 5-bóng ném bãi biển nam
Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)
Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg), 
Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 - Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 - Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 - Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 - Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 - Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 - Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 - Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 - Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 - 4x100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),
Ngày 15/5: 40 - Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 - Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 - Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 - Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 - Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 - Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 - Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 - Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 - Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 - Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 - Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 - Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 - Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 - Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 - Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 - Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 - Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 - Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 - Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 - Thể thao điện tử (Tốc chiến), 69 - Cờ tướng (đồng đội cờ chớp).
Ngày 16/5: 70 - Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp băng đồng nữ), 71 - Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat dưới 75kg), 72 - Trần Đình Nam (silat dưới 75kg), 73 - Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 74 - Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 75 - Lê Văn Toàn (110kg nam), 76 - Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam) , 77 - Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 78 - Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 79 - Taekwondo quyền đồng đội nam, 80- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 81 - Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 82 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 83 - Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 84 - Khuất Phương Anh (800m nữ), 85 - Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 86 - Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 87 - Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội 400m tự do), 88 - Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 89 - Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa)
Ngày 17/5: 90 - Nguyễn Thị Hương (canoeing, đơn nữ), 91 - Trần Quốc Cường (50m súng ngắn bắn chậm), 92 - Nguyễn Ngọc Trường Sơn (đơn nam cờ nhanh), 93- Phạm Lê Thảo Nguyên (đơn nữ cờ nhanh), 94 - Bùi Tiến Hải (vật cổ điển 60kg), 95 - Bùi Mạnh Hùng (vật cổ điển 67kg), 96 - Quách Thị Lan (400m rào nữ), 97 - Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), 98 - Nghiêm Đình Hiếu (87kg, vật cổ điển), 99 - Nguyễn Linh Na (điền kinh, 7 môn phối hợp nữ), 100- Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), 101 - Hà Văn Hiếu (vật cổ điển 130kg), 102 - Nguyễn Văn Lai (10000m nam), 103 - Trương Thị Kim Tuyền (taekwondo, 46kg), 104 - Bạc Thị Khiêm (Taekeondo 67kg), 105 - Bơi tiếp sức nam 4x200m, 106 - Phan Văn Đông (PUBG Mobile, Thể thao điện tử)
Ngày 18/5: Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Ngân (Canoeing, đôi nữ), 108 -Phạm Hồng Quân - Hiền Nam - Trần Thanh - Nguyễn Quốc Toản (thuyền 4 nam, canoeing), 109- Kiếm chém đồng đội nữ, 110- Kiều Thị Ly (53kg vật tự do), 111 - Nguyễn Thị Xuân (50kg vật tự do), 112- Nguyễn Thị Phương (karatedo quyền cá nhân nữ), 113- Mỹ Trang (vật tự do, 57kg nữ), 114 - Đặng Thị Linh (vật tự do 76kg), 115 - Lại Diệu Thương (vật tự do, 68kg), 116- Lò Thị Hoàng (ném lao nữ), 117 -Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), 118 - Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg), 119 - Phạm Thị Hồng Lệ (10000m nữ), 120- Trần Thị Ánh Tuyết (taekwondo 53kg), 121- 4x400m nữ (điền kinh), 122- Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Quyền, Judo), 123- Vovinam (55kg nữ), 124- Phạm Thị Kiều Giang (Judo, 55kg), 125 - Phạm Thành Bảo (50m bơi ếch nam), 126 - Nguyễn Thị Hương (73kg, taekwondo), 127 - Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm (Judo, quyền đôi nữ), 128- Trần Hưng Nguyên (bơi 200m hỗn hợp)
 
 
Ở môn Judo: Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm giành HCV quyền đôi nữ.
19h30. Trần Hưng Nguyên bảo vệ thành công tấm HCV 200m hỗn hợp.
18h20. Judo và Vovinam mang về cho Đoàn TTVN thêm 3 tấm HCV.
Điền kinh: Tiếp sức 4x400m nữ, ĐT Việt Nam với Hoàng Thị Ngọc, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Huyền vượt lên trước Philippines và Thái Lan để giành HCV.
Trần Thị Ánh Tuyết thắng đối thủ Philippines, giành HCV tiếp theo cho taekwondo Việt Nam ở hạng cân 53 kg.
HCV chạy 10000m nữ cho Phạm Thị Hồng Lệ.Lò Thị Thanh về đích thứ hai nhận HCB.
Những HCV tiếp theo là của Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg)
16h50. Thêm một tấm HCV lịch sử dành cho điền kinh Việt Nam và Đoàn TTVN khi Lò Thị Hoàng với thành tích 56m37 vừa giành HCV đồng thời phá kỷ lục SEA Games.
16h15. Karatedo. Nguyễn Thị Phương giành HCV quyền cá nhân nữ với 24,06 điểm, xếp trên VĐV Thái Lan (23,68 điểm)
Vật: Kiều Thị Ly giành HCV hạng 53kg vật tự do
Cơ thủ Nguyễn Trần Thanh Tự của Việt Nam thắng Reyes ở bán kết, nội dung carom 1 băng với tỷ số 100-55. Thanh Tự cán mốc 100 điểm ở lượt cơ 24 (tối đa 40 lượt cơ/trận). Xuyên suốt trận đấu, VĐV Việt Nam duy trì thế áp đảo huyền thoại Reyes và luôn tạo cách biệt điểm số rất lớn.
Thanh Tự giành quyền vào trận chung kết nội dung carom 1 băng.
Chú thích ảnh
Ảnh: Kim Như
13h00. Bùi Thị Thu Hà, Đỗ Thị Tâm, Phạm Thị Thu Hoài, Phùng Thị Khánh Linh thắng Singapore 45/39 giành HCV kiếm chém đồng đội nữ.
Phạm Hồng Quân - Hiền Nam - Trần Thanh - Nguyễn Quốc Toản (thuyền 4 nam).
11h30. HCV thứ hai trong ngày cho canoeing, lần này thuộc về các tay chèo nam.
 Cung 1 dây đồng đội nam thua Indonesia 2-6, chấp nhận HCB.
Đáng tiếc khi đội bắn cung đồng đội nữ hòa Philippines 4-4 và thua chung cuộc 4-5 ở loạt penalty.
10h00. Tấm HCV đầu tiên trong ngày đến ở môn canoeing.
Bơi lội: Nguyễn Huy Hoàng vào chung kết 200m tự do. Trần Hưng Nguyên vào chung kết 200m hỗn hợp thi đấu trong chiều nay.
9h00. Bơi lội và điền kinh có 16 nội dung thi chung kết trong ngày hôm nay, hứa hẹn mang về thêm cho Đoàn TTVN nhiều HCV.
.........
* Tiếp tục cập nhật
............................................
LỊCH THI ĐẤU NGÀY 18/5
1. Bóng đá nữ (tại sân Cẩm Phả, Quảng Ninh):
- Bán kết 2: Thái Lan - Philippines (15h30)
- Bán kết 1: Việt Nam - Myanmar (19h00)
2. Bóng đá Futsal nam (tại NTĐ tỉnh Hà Nam): Indonesia - Thái Lan (13h00)
Myanmar - Việt Nam (16h00)
3. Điền kinh (tại sân Mỹ Đình):
- Chung kết: 100m nam; 100m nữ; 10.00m nữ; Tiếp sức 4x400m nam; Tiếp sức 4x400m nữ; Nhảy cao nam; Ném lao nữ (từ 9h00 đến 17h25).
4. Bơi (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình):
- Vòng loại đến chung kết (từ 9h00 đến 18h00): 50m ếch nam; 50m tự do nữ; 200m tự do nam; 400m hỗn hợp nữ; 200m hỗn hợp nam; Tiếp sức 4x100m hỗn hợp nữ
5. Bắn cung (tại Trung tâm HLTTQG Hà Nội):
- Tranh huy chương đồng đội nam và đồng đội nữ cung 1 dây (từ 9h00 đến 13h00)
- Tranh huy chương đôi nam/nữ cung 1 dây (từ 13h00 đến 13h40)
- Tranh huy chương cá nhân nam và cá nhân nữ cung 1 dây (từ 13h40 đến 15h00)
6. Cầu lông (tại NTĐ tỉnh Bắc Giang):
- Chung kết đồng đội nam; đồng đội nữ (từ 13h00 đến 21h00)
7. Bóng rổ 5x5 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):
- Đội tuyển nam và đội tuyển nữ (từ 9h00 đến 21h00)
8. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):
- Vòng loại billiards Anh đôi nam; Pool 10 bi cá nhân nữ (từ 10h00 đến 19h00)
9. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):
- Tứ kết các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
10. Canoeing/Kayak (tại Khu đua thuyền Sông Giá, Hải Phòng):
- Chung kết các nội dung 1.00m (từ 9h00 đến 15h00)
11. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)
- Vòng 1 đến 6 cờ nhanh đồng đội nam, nữ (Từ 10h00 đến 18h00)
12. Cờ Tướng (tại Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Bắc Ninh):
- Cờ tiêu chuẩn cá nhân nam, nữ (từ 9h00)
13. Đấu kiếm (tại Cung thể thao trong nhà Hà Nội):
- Tứ kết đến chung kết các nội dung: Kiếm liễu đồng đội nam; Kiếm 3 cạnh đồng đội nữ (từ 10h00 đến 17h00).
14. Golf (tại Heron Lake Golf Course & Resort Vĩnh Phúc):
- Tranh hạng Ba và Chung kết đồng đội nam, nữ (từ 7h00 đến 13h00).
15. Thể dục nghệ thuật (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):
- Vòng loại toàn năng (từ 8h30 đến 16h00)
16. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):
- Đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)
17. Judo (tại NTĐ huyện Hoài Đức, Hà Nội):
- Chung kết quyền Kodokan Goshin Jutsu (từ 14h00 đến 15h00)
- Chung kết quyền Katame No Kata (từ 15h30 đến 16h30)
18. Karate (tại NTĐ tỉnh Ninh Bình):
- Từ vòng loại đến chung kết Kata cá nhân nam (từ 9h00 đến 17h30)
- Từ vòng loại đến chung kết Kata cá nhân nữ (từ 9h00 đến 17h30)
- Từ vòng loại đến chung kết đối kháng các hạng cân: -55kg, -61kg nữ; -60kg, -67kg nam (từ 13h00 đến 18h20)
19. Muay (tại Trung tâm TDTT tỉnh Vĩnh Phúc):
- Vòng loại các hạng cân đối kháng (từ 14h00 đến 18h00)
20. Bi sắt (tại Trung tâm Huấn luyện và đào tạo TDTT Hà Nội)
- Vòng loại nội dung 3 nam (từ 9h00)
- Vòng loại nội dung 3 nữ (từ 9h00)
21. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)
- Vòng loại các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ (từ 9h00 đến 17h00)
22. Bắn súng (tại Trung tâm HLTTQG Nhổn, Hà Nội)
- Thi đấu các nội dung: 10m súng trường hơi đồng đội hỗn hợp; 25m súng ngắn thể thao nữ; Trap nữ - Ngày 1 (Từ 9h00 đến 16h00)
23. Bóng bàn (tại NTĐ tỉnh Hải Dương)
- Bán kết đến chung kết: Đôi nam; đôi nữ; đôi nam/nữ; Vòng bảng đơn nam; đơn nữ (từ 10h00 đến 22h00)
24. Taekwondo (tại NTĐ Tây Hồ, Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết các hạng cân: 63kg, 74kg nam; 53kg, 57kg, 73kg nữ (từ 14h00 đến 19h30).
25. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)
- Tứ kết các nội dung: Đôi nam; Đôi nữ; Đôi nam/nữ (từ 10h00)
26. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)
- Vòng bảng nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)
27. Bóng chuyền bãi biển (tại Tuần Châu, Quảng Ninh)
- Tứ kết nam, nữ (từ 8h00 đến 17h00)
28. Vật (tại NTĐ Gia Lâm, Hà Nội)
- Vòng loại đến chung kết vật tự do nữ các hạng cân: -50kg, 53kg, 57kg, 62kg, 68kg, 76kg (từ 8h00 đến 16h00)
29. Bowling (tại Trung tâm bowling Heroworld - Vincom Mega Mall Royal City, Hà Nội):
- Vòng 1 đồng đội nam; Đồng đội nữ (từ 9h00 đến 16h15)
30. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)
- Vòng bảng PUGB Mobile cá nhân và đồng đội (từ 10h30 đến 18h30)
- Vòng bảng Liên minh huyển thoại: Tốc chiến đồng đội nam; đồng đội nữ (từ 11h00 đến 18h00)
31. Vovinam (tại NTĐ Sóc Sơn, Hà Nội)
- Thi đấu các nội dung đối kháng và trao huy chương (từ 14h00)
 
Lâm Chi
Ý kiến độc giả (0)
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
GIOVANNI