Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: Trực tiếp U18 Đông Nam Á. Lịch bóng đá ngày 8/8, rạng sáng 9/8

Thứ Năm, 08/08/2019 11:55 GMT+7

(Thethaovanhoa.vn) - Lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Trực tiếp U18 Đông Nam Á. Trực tiếp giao hữu CLB. Trực tiếp vòng loại cúp C2 châu Âu. Lịch thi đấu bóng đá ngày 8/8, rạng sáng 9/8.
Lịch thi đấu bóng chuyền VTV Cup 2019: VTV6 trực tiếp bóng chuyền nữ hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền VTV Cup 2019: VTV6 trực tiếp bóng chuyền nữ hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền VTV Cup 2019: VTV6 trực tiếp bóng chuyền nữ hôm nay. Xem trực tiếp bóng chuyền nữ quốc tế VTV Cup 2019 hôm nay trên VTV6.

Lịch thi đấu và trực tiếp U18 Đông Nam Á
* 15h30 ngày 8/8: U18 Lào vs U18 Brunei (BTV5, TTTV)
* 16h00 ngày 8/8: U18 Indonesia vs U18 Timor Leste (BTV2, HTV TT, BĐTV)
* 19h00 ngày 8/8: U18 Myanmar vs U18 Philippines (HTV TT, BTV2, BĐTV, VTC1)
 
Kết quả giao hữu CLB
* Salzburg 0-1 Real Madrid
* Napoli 2-1 Barcelona
 
Lịch thi đấu và trực tiếp vòng loại cúp C2 châu Âu
* 21h00 ngày 8/8: Astana vs Valletta
* 22h30 ngày 8/8: AEK Larnaka vs Gent
* 00h00 ngày 9/8: Pyunik vs Wolves
* 00h00 ngày 9/8: Sparta Praha vs Trabzonspor
* 00h15 ngày 9/8: FC Uni.Craiova vs AEK Athens
* 00h30 ngày 9/8: Brondby vs Braga
* 00h45 ngày 9/8: Ventspils vs Vitoria Guimaraes
* 01h00 ngày 9/8: Sheriff Tiraspol vs AIK Solna
* 01h00 ngày 9/8: Molde vs Aris Salonica
* 01h00 ngày 9/8: Malmo vs Zrinjski
* 01h00 ngày 9/8: FC Mariupol vs AZ Alkmaar
* 01h00 ngày 9/8: Neftchi Baku vs Bnei Yehuda
* 01h00 ngày 9/8: Haugesund vs PSV Eindhoven
* 01h00 ngày 9/8: Thun vs Spartak Moscow
* 01h30 ngày 9/8: Ludogorets vs The New Saints
* 01h30 ngày 9/8: Lok. Plovdiv vs Strasbourg
* 01h30 ngày 9/8: Antwerpen vs Vik.Plzen
* 01h30 ngày 9/8: Maccabi TA vs Suduva

* 01h30 ngày 9/8: Cska Sofia vs Zorya
* 01h30 ngày 9/8: Feyenoord vs Dinamo Tbilisi
* 01h45 ngày 9/8: Sarajevo vs Bate Borisov
* 02h00 ngày 9/8: HNK Rijeka vs Aberdeen
* 02h00 ngày 9/8: Dudelange vs Nomme Kalju
* 02h00 ngày 9/8: Midtjylland vs Rangers
* 02h00 ngày 9/8: Norrkoping vs Hap. Beer Sheva
* 02h30 ngày 9/8: Austria Wien vs Apollon Limassol
* 02h30 ngày 9/8: Vaduz vs Ein.Frankfurt
* 02h30 ngày 9/8: Steaua Bucuresti vs Mlada Boleslav
* 03h00 ngày 9/8: Luzern vs Espanyol
* 03h00 ngày 9/8: Legia Wars. vs Atromitos
* 03h00 ngày 9/8: Partizan vs Malatyaspor
* 03h00 ngày 9/8: Torino vs Shakhter Soligo.
* 03h00 ngày 9/8: Legia Wars. vs Atromitos
* 03h00 ngày 9/8: Partizan vs Malatyaspor
* 03h00 ngày 9/8: Torino vs Shakhter Soligo.
T.C
Ý kiến độc giả (0)
Gửi ý kiến
Chọn avatar
Họ tên*
Email*
TỔNG CÔNG TY KHÍ VIỆT NAM
Tiêu điểm - Spotlight