05:15 21/05/2022

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 21/5. Chung kết bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 21/5: Bóng đá nữ Việt Nam gặp Thái Lan. Bóng rổ 5x5. Cầu lông. Cờ vua, xe đạp, bóng ném, Judo, Muay, quần vợt, bắn súng.

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 21/5: Bóng đá nữ Việt Nam gặp Thái Lan. Bóng rổ 5x5. Cầu lông. Cờ vua, xe đạp, bóng ném, Judo, Muay, quần vợt, bắn súng.

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan, chung kết SEA Games 31 (19h00, 21/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan, chung kết SEA Games 31 (19h00, 21/5)

VTV6 TRỰC TIẾP bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan, chung kết SEA Games 31 (19h00, 21/5). Xem bóng đá trực tiếp nữ VN vs Thái. VTV6 trực tiếp bóng đá Seagame 31 hôm nay.

 

 

...........................

LỊCH THI ĐẤU NGÀY 21/5

1. Bóng đá nữ (tại sân Cẩm Phả, Quảng Ninh):

Tranh hạng Ba: Myanmar - Philippines (16h00)

Chung kết: Việt Nam - Thái Lan (19h00)

2. Cầu lông (tại NTĐ tỉnh Bắc Giang):

Bán kết cá nhân nam; cá nhân nữ; đôi nam; đôi nữ; đôi nam/nữ (từ 13h00 đến 18h00)

3. Bóng rổ 5x5 (tại NTĐ Thanh Trì, Hà Nội):

Đội tuyển nam và đội tuyển nữ (từ 9h00 đến 21h00)

4. Billiards - Snooker (tại NTĐ Hà Đông, Hà Nội):

Vòng loại Snooker đơn nam; Carom 3 băng nam; Pool 10 bi năm (từ 10h00 đến 19h00)

5. Boxing (tại NTĐ tỉnh Bắc Ninh):

Bán kết các hạng cân nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)

6. Canoeing/Kayak (tại Khu đua thuyền Sông Giá, Hải Phòng):

Vòng loại đên chung kết các nội dung 200m (từ 9h30 đến 12h00)

Chung kết các nội dung 500m còn lại (từ 12h45 đến 13h15)

7. Cờ Vua (tại Cung quy hoạch, hội chợ và triển lãm tỉnh Quảng Ninh)

Vòng 1 đến 7 (vòng cuối) cờ chớp nhoáng đồng đội nam, nữ (Từ 10h00 đến 13h00)

8. Xe đạp (tại Hòa Bình):

Thi đấu Xuất phát đồng hành nam cá nhân (từ 9h00 đến 14h00)

9. Aerobic (tại Cung thể thao Quần Ngựa Hà Nội):

Chung kết đơn nam (từ 10h00 đến 10h30)

Chung kết nội dung 3 người (từ 11h30 đến 12h00)

10. Bóng ném (tại Đại học TDTT Từ Sơn, Bắc Ninh):

Đấu vòng tròn nam, nữ (từ 14h00 đến 18h00)

11. Judo (tại NTĐ huyện Hoài Đức, Hà Nội):

Vòng loại đến chung kết các hạng cân: -55kg nam; -45kg, -48kg nữ (từ 13h00 đến 17h30)

12. Muay (tại Trung tâm TDTT tỉnh Vĩnh Phúc):

Bán kết các hạng cân đối kháng (từ 14h00 đến 18h00)

13. Cầu mây (tại NTĐ Hoàng Mai Hà Nội)

Chung kết các nội dung: Đồng đội 4 người nam; Đồng đội 4 người nữ (từ 13h00 đến 17h00)

14. Bắn súng (tại Trung tâm HLTTQG Nhổn, Hà Nội)

Thi đấu các nội dung: 50m súng trường 3 tư thế nam; 10m súng ngắn hơi đồng đội hỗn hợp; 10m súng trường hơi mục tiêu di động nữ; Trap Nam - Ngày 1 (Từ 9h00 đến 16h00)

15. Quần vợt (tại Hanaka Từ Sơn, Bắc Ninh)

Bán kết Đơn nam; Đơn nữ (từ 10h00)

Chung kết Đôi nam; Đôi nữ (từ 10h00)

16. Bóng chuyền (tại NTĐ tỉnh Quảng Ninh)

Bán kết nam, nữ (từ 10h00 đến 22h00)

17. Cử tạ (tại Trung tâm huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội)

Thi đấu các hạng cân: 64kg nữ; 73kg, 81kg nam (từ 10h00 đến 14h00)

18. Thể thao điện tử (tại Trung tâm Hội nghị quốc gia Hà Nội)

Vòng bảng Mobile Legends: Bang Bang (từ 10h30 đến 18h30)

Vòng bảng Đột kích (từ 10h30 đến 18h30)

19. Lặn (tại Cung thể thao dưới nước Mỹ Đình, Hà Nội)

Vòng loại đến chung kết các nội dung: 100m nam; 100m nữ; 100m bi-fins nam; 100m bi-fins nữ; 1.500m nam; Tiếp sức 4x200m nữ; Tiếp sức 4x200m nam (từ 9h00 đến 18h00).

2-Vovinam (tại NTĐ Sóc Sơn, Hà Nội)

Thi đấu các nội dung đối kháng và biểu diễn quyền (từ 14h00)

 

Lâm Chi