(Thethaovanhoa.vn) - Kết quả bóng đá hôm nay. Kết quả ICC Cup 2019, Kết quả giao hữu CLB, kết quả vòng loại cúp C2 châu Âu. Kết quả bóng đá ngày 25/7.

Xem trực tiếp bóng đá Tottenham vs MU (18h30 ngày 25/7) ở đâu?

Xem trực tiếp bóng đá Tottenham vs MU (18h30 ngày 25/7) ở đâu?

Sau 3 trận toàn thắng tương đối dễ dàng trong mùa Hè này, MU sẽ gặp thử thách thực sự khi gặp Tottenham tại ICC Cup 2019 vào lúc 18h30 ngày 25/7 trên sân Hồng Khẩu (Thượg Hải, Trung Quốc).

Lịch thi đấu và trực tiếp ICC Cup 2019:

* 18h30 ngày 25/7: Tottenham 1-2 MU (FPT Play)

 

 

Trực tiếp bóng đá, truc tiep bong da, trực tiếp MU vs Tottenham, lịch thi đấu bóng đá hôm nay, xem trực tiếp MU vs Tottenham ở đâu, trực tiếp ICC Cup, MU vs Tottenham, MU
MU đang toàn thắng ở chuyến du đấu hè năm nay

Kết quả giao hữu CLB

07h05 ngày 25/7: Liverpool 2-2 Sporting Lisbon (trực tiếp FPT)

23h30 ngày 25/7: Fenerbahce 1-2 Hertha Berlin

01h00 ngày 26/7: Augsburg 4-1 Galatasaray

 

Lịch thi đấu cúp C2 châu Âu

20h30 ngày 25/7: Pyunik vs Jablonec

21h45 ngày 25/7: Ventspils vs Gzira Utd

22h00 ngày 25/7: Gabala FC vs Dinamo Tbilisi

22h30 ngày 25/7: Partizani Tirana vs Sheriff Tiraspol

22h30 ngày 25/7: AEK Larnaka vs Levski Sofia

23h00 ngày 25/7: Chikhura Sach. vs Aberdeen

23h30 ngày 25/7: Utrecht vs Zrinjski

23h55 ngày 25/7: Budapest Honved vs FC Uni.Craiova

01h00 ngày 26/7: Flora Tallinn vs Ein.Frankfurt

01h00 ngày 26/7: Mlada Boleslav vs Ordabasy

01h00 ngày 26/7: Molde vs Cukaricki

01h00 ngày 26/7: Alashkert vs Steaua Bucuresti

01h00 ngày 26/7: Arsenal-Tula vs Neftchi Baku

01h00 ngày 26/7: Shakhter Soligo. vs Esbjerg FB

01h00 ngày 26/7: Lechia GD vs Brondby

01h00 ngày 26/7: Haugesund vs Sturm Graz

01h00 ngày 26/7: Malatyaspor vs O.Ljubljana

01h30 ngày 26/7: Hap. Beer Sheva vs Kairat Almaty

01h30 ngày 26/7: Connah's QN vs Partizan

01h30 ngày 26/7: CSKA Sofia vs NK Osijek

02h00 ngày 26/7: Videoton vs Vaduz

02h00 ngày 26/7: Norrkoping vs FK Liepaja

02h00 ngày 26/7: Jeunesse Esch vs Vitoria Guimaraes

02h00 ngày 26/7: Piast Gliwice vs Riga FC

02h15 ngày 26/7: Luzern vs KI Klaksvik

02h30 ngày 26/7: Dunajska Stred vs Atromitos

02h30 ngày 26/7: AZ Alkmaar vs Hacken

02h30 ngày 26/7: Aris Salonica vs AEL Limassol

02h30 ngày 26/7: Gent vs Viitorul C.

02h45 ngày 26/7: Buducnost vs Zorya

02h45 ngày 26/7: Domzale vs Malmo

02h45 ngày 26/7: Rangers vs Progres Niedercorn

02h45 ngày 26/7: Strasbourg vs Maccabi Haifa

02h45 ngày 26/7: Wolves vs Crusaders Belfast

03h00 ngày 26/7: Valur Rey. vs Ludogorets

03h00 ngày 26/7: Legia Wars. vs KuPS

03h00 ngày 26/7: Shamrock Rovers vs Apollon Limassol

03h00 ngày 26/7: Espanyol vs Stjarnan

03h00 ngày 26/7: Torino vs Debreceni

T.C